Thông tin kèo nhà cái, tỷ lệ cá cược các giải đấu : ngoại hạng Anh, Champions League, bóng đá Ý, bóng đá Tây Ban Nha, World Cup 2022, Euro 2024 .

Tên trận đấuDự đoán
Chelsea v Liverpool1-3
Wolves v Sheff Utd1-0
Motherwell v Celtic2-2
Cadiz v Celta Vigo0-2
Real Betis v Athletic Bilbao1-1
Las Palmas v Osasuna2-0
Real Madrid v Sevilla3-1
Eldense v Racing de Ferrol2-3
Alcorcon v Tenerife0-0
Burgos v Sporting Gijon1-1
FC Cartagena v Elche1-1
Amorebieta v Albacete0-1
Eintracht Frankfurt v Wolfsburg2-0
Borussia Dortmund v Hoffenheim3-1
Augsburg v Freiburg1-1
Fortuna Dusseldorf v Hansa Rostock2-0
Greuther Furth v Nurnberg1-1
Hamburg v Elversberg1-1
Hallescher v Lubeck1-1
Saarbrucken v Arminia Bielefeld1-0
Freiburg II v Waldhof Mannheim0-1
Eintracht Norderstedt v Bremer SV1-0
Spelle-Venhaus v Drochtersen/Assel0-1
Chemnitzer v Chemie Leipzig1-1
Viktoria Berlin v Meuselwitz2-0
Oberhausen v Fortuna Dusseldorf II3-2
Messina v AZ Picerno2-2
Olbia v Gubbio0-2
Pro Patria v Renate2-2
Virtus Entella v Fermana1-0
Cesena v Pineto3-1
Vicenza v Triestina2-2
Novara v Mantova0-2
Perugia v Juventus II2-2
Casertana 1908 v Brindisi1-0
Fiorenzuola v Virtus Verona0-0
Monterosi v Avellino0-2
Potenza v Giugliano 19281-1
Carrarese v Sestri Levante3-1
Latina v Audace Cerignola1-1
Juventus v Frosinone3-0
Cagliari v Napoli0-1
Lecce v Inter Milan0-3
AC Milan v Atalanta2-2
Modena v Spezia1-0
Lens v Monaco2-2
Le Havre v Reims0-0
Nice v Clermont Foot2-0
Toulouse v Lille0-1
PSG v Rennes3-2
Marseille v Montpellier0-0
Excelsior Rotterdam v Vitesse1-0
Almere City v Feyenoord0-2
FC Twente v Go Ahead Eagles3-1
AZ v Ajax2-0
FC Volendam v Heerenveen0-1
Egnatia Rrogozhine v Teuta Durres2-0
Kukesi v Erzeni Shijak0-1
Skenderbeu Korce v Partizani Tirana1-1
Austria Klagenfurt v Blau-Weiss Linz2-0
WSG Tirol v SK Sturm Graz0-3
Rapid Vienna v Austria Vienna3-2
Club Brugge v Anderlecht3-2
Gent v Antwerp2-2
Union Saint Gilloise v Standard Liege3-0
Eupen v Cercle Brugge0-2
Beerschot v RFC Seraing4-0
Royal Francs Borains v Zulte Waregem0-2
Siroki Brijeg v Zeljeznicar Sarajevo1-0
Tuzla City v NK Posusje0-0
Zrinjski Mostar v Igman Konjic4-0
Lokomotiv Sofia v Krumovgrad0-0
CSKA 1948 v Slavia Sofia1-0
Gorica v NK Slaven3-0
NK Dubrava v Vukovar0-3
Croatia Sesvete v Solin3-0
Anorthosis Famagusta v Apoel Nicosia3-2
Aris Limassol v Omonia Nicosia2-2
Paphos v AEK Larnaca3-2
Ceske Budejovice v Sigma Olomouc0-0
Slavia Prague v Pardubice3-1
Slovacko v Sparta Prague2-2
Hvidovre v Viborg0-0
Vejle v Silkeborg IF1-0
Odense BK v Brondby0-2
AGF Aarhus v Midtjylland2-1
Hobro v Fredericia1-1
Panetolikos v PAOK Salonika0-3
Olympiacos v Asteras Tripolis3-1
Panathinaikos v AE Kifisia3-0
Larissa v Levadiakos2-0
AEK Athens B v POT Iraklis2-2
Apollon Pontou v Makedonikos0-2
Diagoras v Panachaiki3-0
Giouchtas v Ilioupoli0-1
Kampaniakos v Aiolikos0-1
Tilikratis v Kallithea0-2
Kisvarda v Paksi SE0-1
Ujpest v Ferencvarosi0-3
FC Schifflange 95 v Wiltz0-0
Differdange v Un Kaerjeng3-1
F91 Dudelange v Mondercange2-0
Marisca Mersch v Fola Esch2-0
Mondorf-Les-Bains v UNA Strassen2-0
Petange v Victoria Rosport2-0
Swift Hesperange v Progres Niederkorn2-1
Decic v Petrovac2-1
Puszcza Niepolomice v Zaglebie Lubin0-0
Korona Kielce v Legia Warsaw2-1
Vizela v Estoril0-2
Benfica v Portimonense2-0
Gil Vicente v FC Porto0-2
Rio Ave v Sporting Lisbon0-3
Mafra v Maritimo2-2
Os Belenenses v Torreense0-2
Javor Ivanjica v Radnicki 19231-1
Napredak v Novi Pazar0-1
Vojvodina v Subotica1-0
Graficar Beograd v Indjija2-2
Proleter Novi Sad v OFK Beograd0-0
Sloboda Uzice v Mladost Novi Sad2-0
AS Trencin v Slovan Bratislava2-2
Podbrezova v DAC Dunajska Streda1-1
Mura v Radomlje1-0
Lugano v FC Zurich1-1
Lausanne Sports v Winterthur0-2
Young Boys v Servette3-2
Sivasspor v Pendikspor1-0
Fatih Karagumruk v Alanyaspor2-1
Trabzonspor v Adana Demirspor2-0
Istanbulspor v Besiktas0-2
Boluspor v Erzurumspor1-0
Keciorengucu v Kocaelispor0-2
Manisa Futbol Kulubu v Genclerbirligi0-0
Eyupspor v Sakaryaspor3-1
SC Dnipro-1 v FC Minaj3-0
Veres v Kolos Kovalivka1-0
FC Metalist 1925 v Dynamo Kiev0-3
Rukh Vinnyky v Polissya Zhytomyr2-2
Deportes Iquique v Everton Vina del Mar1-1
Huachipato v Union La Calera2-1
O Higgins v Colo Colo0-1
Cobresal v Union Espanola3-0
Deportes Recoleta v Santiago Wanderers0-1
San Luis v Universidad de Concepcion4-0
San Marcos v Deportes Temuco0-2
Gimnasia Jujuy v Guillermo Brown2-0
Guemes v Agropecuario Argentino2-2
San Telmo v Nueva Chicago0-1
Racing de Cordoba v Tristan Suarez3-2
Chaco For Ever v Deportivo Moron0-1
Atletico Rafaela v Gimnasia Mendoza2-2
Club Atletico Alvarado v All Boys1-0
Colon v Patronato Parana1-0
Aurora v Jorge Wilstermann1-0
Bolivar v The Strongest2-2
Blooming v Oriente Petrolero0-1
La Equidad v Atletico Nacional3-2
Sportivo Trinidense v Sportivo Ameliano1-1
Club Guarani v Olimpia2-0
Atletico Grau v Asociacion Deportiva Tarma0-1
Cerro Largo v Fenix1-0
Liverpool FC v Club Nacional3-2
Carabobo FC v Angostura0-0
Metropolitanos v Hermanos Colmenarez0-0
Cincinnati v Toronto FC3-0
Nashville v New York Red Bulls2-2
Municipal Liberia v Sporting San Jose3-0
Santos de Guapiles v Grecia0-1
Olancho v Genesis1-1
Vida v CD Real Sociedad0-2
Toluca v Tijuana2-0
Club Celaya v Oaxaca1-0
Municipal Jalapa v Masachapa3-2
Sebaco v Diriangen2-2
UNAN Managua v Managua2-2
Araz v Zira1-0
Qarabagh v Sumgayit3-1
Kerala Blasters v Goa3-2
Sreenidi Deccan v Namdhari2-0
TRAU v Lajong0-1
Sahab v Al Aqaba0-2
Al Duhail v Al Arabi2-2
Al Rayyan v Al Shamal2-0
Al Faiha v Abha Club0-0
Al Shabab Riyadh v Al Nassr0-2
Ratchaburi v Uthai Thani1-0
BG Pathum United v Bangkok United1-1
Chonburi v Sukhothai1-1
Al Bataeh v Al Wahda1-1
Shabab Al Ahli Dubai v Ajman3-1
Baniyas v Al Ain2-2
Pharco v El Gaish0-3
Al Ittihad v National Bank2-2
Accra Lions v Medeama0-3
Bechem United v Nsoatreman2-0
Bibiani Gold Stars v Berekum Chelsea2-1
Bofoakwa Tano v Great Olympics0-0
Hearts of Oak v Real Tamale United0-2
Karela v Legon Cities0-2
Hassania Agadir v Chabab Mohammedia2-0
FAR Rabat v Union Touarga3-1
Maghreb Fes v Mouloudia Oujda3-0
Gombe United v Sporting Lagos0-1
Plateau United v Shooting Stars3-2
Akwa United v Bayelsa United1-0
Kano Pillars v Sunshine Stars2-0
Lobi Stars v Heartland2-1
Niger Tornadoes v Abia Warriors0-0
Kitayosce v Singida0-1
Geita Gold v Mashujaa0-0
Tanzania Prisons v Azam2-2
Kagera Sugar v Ihefu1-1
Mutondo Stars v Trident1-0
Zesco United v Power Dynamos3-2