Thông tin kèo nhà cái, tỷ lệ cá cược các giải đấu : ngoại hạng Anh, Champions League, bóng đá Ý, bóng đá Tây Ban Nha, World Cup 2022, Euro 2024 .

Tên trận đấuDự đoán
Wydad Casablanca v Al Hilal1-1
Everton v Arsenal0-4
Aston Villa v Leicester1-1
Brentford v Southampton3-0
Brighton v Bournemouth3-0
Man Utd v Crystal Palace3-0
Wolves v Liverpool0-1
Newcastle v West Ham1-0
Norwich v Burnley1-2
Rotherham v Sheff Utd2-2
Huddersfield v QPR0-1
Hull v Cardiff1-0
Luton v Stoke2-1
Middlesbrough v Blackpool2-0
Millwall v Sunderland1-2
Preston v Bristol City1-1
Reading v Watford1-0
Swansea v Birmingham3-1
Accrington Stanley v Lincoln City1-0
Bolton v Cheltenham2-0
Bristol Rovers v Milton Keynes Dons2-3
Cambridge Utd v Ipswich0-2
Derby v Morecambe3-0
Exeter v Charlton2-2
Fleetwood Town v Burton Albion1-1
Forest Green v Peterborough0-3
Oxford Utd v Shrewsbury1-2
Port Vale v Wycombe0-2
Portsmouth v Barnsley1-1
Sheffield Wednesday v Plymouth3-1
Newport County v Swindon2-2
Bradford v Mansfield2-0
Carlisle v Harrogate Town3-0
Colchester v Barrow1-1
Crewe v Grimsby2-1
Doncaster v Hartlepool2-0
Gillingham v Crawley Town1-1
Leyton Orient v AFC Wimbledon2-1
Northampton v Walsall2-1
Salford City v Rochdale2-0
Stockport v Tranmere2-1
Sutton Utd v Stevenage1-1
Aldershot v Dorking Wanderers1-0
Boreham Wood v Chesterfield0-2
Bromley v Maidenhead Utd2-0
Eastleigh v Woking1-2
Oldham v Halifax1-0
Solihull Moors v Gateshead0-0
Southend v York1-1
Torquay v Notts County0-3
Wealdstone v Dagenham and Redbridge1-1
Yeovil v Maidstone Utd1-0
Altrincham v Wrexham0-2
Alfreton Town v Boston Utd2-0
Banbury Utd v Kettering Town1-0
Buxton v Kings Lynn0-1
Chester v Spennymoor Town2-1
Chorley v Southport1-0
Darlington v Telford Utd3-0
Farsley Celtic v Hereford0-0
Fylde v Curzon Ashton3-1
Gloucester City v Bradford Park Avenue1-0
Kidderminster v Scarborough Athletic0-1
Leamington v Blyth Spartans0-0
Peterborough Sports v Brackley Town0-0
Chelmsford City v Bath1-0
Cheshunt v Hemel Hempstead1-1
Chippenham Town v Braintree Town0-0
Concord Rangers v Farnborough Town0-2
Eastbourne Borough v Taunton2-0
Ebbsfleet Utd v Havant and Waterlooville2-2
Hungerford Town v Oxford City0-1
Slough Town v Dover Athletic0-0
St Albans City v Hampton and Richmond2-0
Tonbridge Angels v Worthing2-2
Welling Utd v Dartford0-2
Weymouth v Dulwich Hamlet1-1
Aberdeen v Motherwell1-0
Hearts v Dundee Utd1-1
Livingston v Kilmarnock2-2
Rangers v Ross County2-0
St Mirren v Hibernian0-1
Arbroath v Raith3-1
Hamilton v Dundee0-1
Inverness CT v Morton3-0
Partick v Cove Rangers2-2
Airdrie Utd v Clyde3-0
Alloa v Peterhead1-0
Dunfermline v Montrose0-1
Kelty Hearts v Falkirk1-1
Queen of South v Edinburgh City0-0
Bonnyrigg Rose v Annan Athletic0-1
East Fife v Stirling0-2
Elgin v Albion2-2
Forfar v Stranraer1-0
Stenhousemuir v Dumbarton1-2
Espanyol v Osasuna1-0
Elche v Villarreal0-1
Atletico Madrid v Getafe2-0
Real Betis v Celta Vigo1-0
Huesca v Mirandes2-2
Leganes v Sporting Gijon2-0
Tenerife v Albacete2-2
Alaves v Eibar2-2
Borussia Dortmund v Freiburg3-1
Eintracht Frankfurt v Hertha Berlin3-0
FC Koln v RB Leipzig2-2
Union Berlin v Mainz2-0
VfL Bochum v Hoffenheim0-1
Borussia Monchengladbach v Schalke 042-0
Braunschweig v FC Heidenheim0-2
Kaiserslautern v Holstein Kiel2-2
Regensburg v Arminia Bielefeld0-1
Greuther Furth v Nurnberg1-0
Dynamo Dresden v Hallescher1-0
FSV Zwickau v Meppen1-0
Ingolstadt v Borussia Dortmund II1-0
Osnabruck v Erzgebirge Aue1-1
Saarbrucken v Elversberg2-2
Wehen v Viktoria Koln2-2
Hamburg II v Eintracht Norderstedt0-0
Holstein Kiel II v Rehden0-0
Kickers Emden v SSV Jeddeloh0-0
Babelsberg v Hertha Berlin II1-1
Berliner AK 07 v BFC Dynamo2-1
Ahlen v Wiedenbruck1-0
FC Duren v Straelen1-0
FC Schalke 04 II v Rodinghausen2-0
Fortuna Dusseldorf II v Borussia Monchengladbach II2-3
Fortuna Koln v Wattenscheid 093-0
Kaan-Marienborn v Lippstadt 082-1
Oberhausen v FC Koln II2-0
Wuppertaler v FC Bocholt3-0
Carrarese v Aquila Montevarchi1-0
Fiorenzuola v Olbia1-1
San Donato Tavarnelle v Vis Pesaro0-1
Torres v Lucchese1-1
Virtus Entella v Fermana2-2
Ancona v Reggiana2-2
Cesena v Siena2-1
Pontedera v Alessandria2-0
Recanatese v Imolese Calcio1-0
Rimini v Gubbio1-1
Cremonese v Lecce0-0
Roma v Empoli2-1
Sassuolo v Atalanta0-3
Benevento v Venezia0-1
Cittadella v Ascoli0-2
Cosenza v Ternana1-0
Perugia v Brescia1-0
Pisa v FC Sudtirol3-1
Spal v Bari1-2
Como v Frosinone0-3
PSG v Toulouse3-1
Troyes v Lyon0-1
Rennes v Lille2-0
St Etienne v Annecy0-2
FC Volendam v AZ0-4
FC Emmen v Vitesse1-1
FC Utrecht v Heerenveen2-0
Excelsior Rotterdam v RKC Waalwijk1-0
Cercle Brugge v Standard Liege1-0
Eupen v Westerlo0-1
RFC Seraing v Oud Heverlee0-1
St Truidense v Kortrijk1-0
RWDM v Sl16 Football Campus3-0
Lierse Kempenzonen v Beerschot2-2
Lokomotiva v NK Osijek2-2
NK Slaven v Dynamo Zagreb0-3
Karmiotissa v AEK Larnaca0-1
Olympiakos Nicosia v Enosis1-0
Jablonec 97 v Zlin1-0
Slovacko v Sigma Olomouc2-2
Teplice v Banik Ostrava0-0
Pardubice v Slavia Prague0-3
Paksi SE v Kecskemeti1-1
Budapest Honved v Kisvarda2-2
Fehervar FC v VSC Debrecen2-2
Zaglebie Lubin v Legia Warsaw0-2
Santa Clara v Boavista0-0
Benfica v Casa Pia Atletico2-0
Estoril v Guimaraes0-0
Oliveirense v Vilafranquense0-2
Moreirense v Academico Viseu3-2
FC Porto II v Belenenses2-1
Nacional v Torreense1-0
Hermannstadt v Arges0-1
Rapid Bucharest v Voluntari1-0
Radnicki 1923 v Vozdovac0-1
Radnicki Nis v Mladost Lucani1-1
Crvena Zvezda v Vojvodina3-0
Subotica v Cukaricki0-2
St Gallen v Servette2-0
Ankaragucu v Fatih Karagumruk0-2
Sivasspor v Besiktas0-2
Antalyaspor v Gaziantep BB1-1
Bandirmaspor v Denizlispor3-0
Erzurumspor v Tuzlaspor1-0
Boluspor v Pendikspor2-2
Caykur Rizespor v Malatyaspor2-1
Deportes Magallanes v Union La Calera3-0
Union Espanola v Everton Vina del Mar0-2
Arsenal Buenos Aires v Estudiantes3-0
Sarmiento v Barracas Central2-2
Belgrano v River Plate0-3
All Boys v Nueva Chicago0-0
Patronato Parana v Guillermo Brown0-0
Club Atletico Alvarado v San Martin San Juan0-0
Libertad Gran Mamore v Vaca Diez1-0
The Strongest v Universitario de Vinto3-0
Sportivo Trinidense v Cerro Porteno0-1
Resistencia v Libertad0-1
Atletico Grau v Melgar2-1
Universitario v Academia Cantolao2-0
UTC De Cajamarca v Cienciano3-1
Racing CM v Boston River2-2
Penarol v Cerro2-0
Cerro Largo v River Plate Montevideo0-3
Saprissa v Alajuelense3-2
Mazatlan v Juarez0-0
UNAN Managua v Municipal Jalapa0-1
FC Kapaz v Qarabagh0-3
Tai Po v Eastern SC0-0
HK U23 v Southern District RSA0-2
Persik Kediri v PSIS Semarang0-0
Arema Malang v PSM Makassar2-2
Mumbai City v Hyderabad2-2
NorthEast United v Jamshedpur0-1
Sreenidi Deccan v Churchill Brothers2-2
Al Seeb v Al Msnaa2-0
Al Wakra v Al Gharrafa4-0
Al Duhail v Al Ahli3-2
Al Tai v Ittihad Jeddah2-2
Al Faiha v Al Wehda0-0
Chiangrai United v Prachuap2-0
BG Pathum United v Buriram United2-2
Sukhothai v Muang Thong Utd0-3
Ajman v Al Nas2-0
Shabab Al Ahli Dubai v Dibba Al Fujairah3-0
Baniyas v Al Sharjah0-2
Hoang Anh Gia Lai v Hong Linh Ha Tinh2-0
Hai Phong v Binh Duong4-0
Melbourne City v Macarthur3-0
Sydney FC v Central Coast Mariners0-4
Adelaide United v Brisbane Roar2-0
Perth Glory v Newcastle Jets1-0
Tamale City v Kotoku Royals2-0
Kenya Commercial Bank v Mathare United1-0
Gor Mahia v Nairobi City Stars2-0
Tusker v Kariobangi Sharks2-1
Wazito v Sofapaka0-1
Talanta v Bandari0-0
Bendel Insurance v Gombe United3-0
Dakkada v Abia Warriors2-1
Chippa United v Stellenbosch2-0
Golden Arrows v Royal AM2-0
Orlando Pirates v Mamelodi Sundowns2-2
Supersport United v Cape Town City2-0
Marumo Gallants v Sekhukhune United0-1
Young Africans v Namungo2-1
Dodoma v Azam0-2
Napsa Stars v Power Dynamos2-2
Buildcon v Red Arrows0-2
Chambishi v Nkana1-1
Green Buffaloes v Forest Rangers2-2
Kabwe Warriors v Nkwazi2-1
Kansanshi Dynamos v Lumwana Radiants2-0
Nchanga Rangers v Muza2-2
Zesco United v Green Eagles2-0